(188- hạn đăng ký tới ngày 28/9/2026) đấu giá Đất cây lâu năm: 182,5m2 ; Đất cây ăn quả: 814,74m2 và tài sản trên đất, tại ấp Tân Quy 1, xã An Phú Tân, Vĩnh Long.
- Chi tiết
- Chuyên mục: Thông báo
- Được đăng: Thứ hai, 31 Tháng 8 2026 15:59
- Lượt xem: 8
THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
Số: 418 /TB-HDTV ngày 19 tháng 8 năm 2026
1a. Tổ chức đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh, địa chỉ: 96 Phạm Hồng Thái, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long. Website: https://daugiatravinh.vn
1.b. Đơn vị có tài sản đấu giá: Thi hành án dân sự tỉnh Vĩnh Long- Phòng Thi hành án dân sự khu vực 12. Địa chỉ: Ấp Cây Hẹ, xã Tiểu Cần, tỉnh Vĩnh Long.
2. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá:Vào lúc 08 giờ 30 phút ngày 01/10/2026, tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh
3. Tài sản đấu giá của hộ ông Lưu Văn Kiệt, địa chỉ: ấp Tân Quy 1, xã An Phú Tân, tỉnh Vĩnh Long.
Tài sản tọa lạc ấp Tân Quy 1, xã An Phú Tân, Cầu Kè, Trà Vinh nay là ấp Tân Quy 1, xã An Phú Tân, tỉnh Vĩnh Long, gồm:
Tài sản 2:Quyền sử dụng đất chiết thửa số 506, tờ bản đồ số 01, diện tích 182,5m2 loại đất cây lâu năm và các tài sản gắn liền với đất: Nhà khung BTCT, mái tol, nền gạch men, có trần, diện tích 109,41m2;
Tài sản 3: Quyền sử dụng đất chiết thửa số 507, tờ bản đồ số 01, diện tích 814,74m2 loại đất cây ăn quả và các tài sản gắn liền với đất.
4. Giá khởi điểm: 216.108.687 đồng .Bước giá:20.000.000 đồng
5a. Thời gian, địa điểm: bán hồ sơ tham gia đấu giá, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Từ ngày 19/8/2026 đến 10 giờ 00 phút ngày 28/9/2026 tại Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh. Mua hồ sơ tham gia đấu giá tài sản: 200.000 đ (Hai trăm ngàn đồng)/ hồ sơ. Nộp tiền đặt trước: 42.000.000 đồng. Nộp tiền đặt trước vào tài khoản của Công ty đấu giá hợp danh Trà Vinh: Số 0741000619616 Vietcombank - chi nhánh Trà Vinh.
5b.Điều kiện đăng ký: cá nhân, tổ chức có đủ điều kiện tham gia đấu giá để mua tài sản đấu giá theo quy định của Luật số 37/2024/QH15 ngày 27 tháng 6 năm 2024 của Quốc hội sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Đấu giá tài sản năm 2016. Cách thức đăng ký: liên hệ trực tiếp Công ty, điện thoại: 02943865399; 0913633661;
6.Xem tài sản đấu giá : Ngày 16, 17, 18 tháng 9 năm 2026, tại nơi có tài sản.
7. Hình thức đấu giá: Trực tiếp bằng lời nói, phương thức trả giá lên.
* Trước khi mở cuộc bán đấu giá 01 ngày làm việc, người phải thi hành án có quyền nhận lại tài sản nếu nộp đủ tiền thi hành án và thanh toán các chi phí thực tế, hợp lý đã phát sinh từ việc cưỡng chế thi hành án, tổ chức bán đấu giá
* Thông báo này thay cho thư mời khách hàng tham gia đấu giá./.



